Friday, September 2, 2011

NIMEREJEA TENA BAADA YA KIMYA KINGI!





Ni miezi kadhaa na masiku mengi tu sijaonekana katika tasnia hii ya blog. nilipata matatizo ya kifamilia, na nililazimika kusafiri na kukaa Mtwara ukweni kwangu wa muda. nilikuwa kule nikimuuguza mama mke bahati mbaya akafariki lakini sambamba na kifo schake mumewe naye alifariki kwa mshtuko wa kufiwa na mkewe. ulikuwa ni msiba mkubwa sana kwetu.


Sijui ni kuchanganyikiwa au kitu gani nilijikuta nikiwa nimesahau password ya blog yangu, nikakosa mawasiliano kabisa na blog. nilifungua email address nyingine na kuwajulisha kaka Mubelwa na Dada Yasinta nikijaribu kuomba msaada, kwa kweli walijitahidi sana kunisaidia kwa kadiri ya uwezo wao, lakini hawakufanuikiwa.


Ni hivi karibuni nimemudu kupata password yangu nan leo nimerejea tena. sijapata cha kuandika kwa sasa kwa kuwa nilikuwa kwenye mwezi mtukufu, lakini nawaahidi nitarejea muda si mrefu.




Nawapenda na ninawatakia siku njema.


5 comments:

SIMON KITURURU said...

Pole sana kwa yaliyokusibu na Karibu tena katika Kublogu!

Yasinta Ngonyani said...

Kwanza kabisa napenda kusema pole sana kwa yalokupata... Maisara ungejua ni jinsi gani nilijisikia vibaya kwa kukosa kuweza kukusaidia..ila basi tu basi tuache cha muhimu ni kwamba umerejea ni furaha kubwa sana isiyo kifani..KARIBU KARIBU KARIBY SANA:-)

chib said...

Pole sana kwa masahibu.
Karibu tena kwenye mduara huu wa mawasiliano

Mcharia said...

KILA JAMBO NA WAKATI WAKE, USIJALI.

Fadhy Mtanga said...

pole kwa yote. Karibu sana